สโมสรกีฬาบางขุนเทียน ร่วมกับ บริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด มอบข้าวสารอาหารแห้ง และน้ำดื่ม ให้กับ สำนักงานเขตบางขุนเทียน เพื่อช่วยเหลือประชาชน
เวลา 10:00 น.วันศุกร์ที่ 28 ตุลาคม พ.ศ.2565 ณ สำนักงานเขตบางขุนเทียน เลขที่ 164 ถ. พระราม 2 แขวง แสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพฯ คณะผู้ใหญ่ใจดี โดยมี
⭐️ บริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด
⭐️ สโมสรกีฬาบางขุนเทียน
⭐️ คุณนิพนธ์ อรรถวิโรจน์
⭐️ คุณพิพัฒน์ กนกนิตย์อนันต์
⭐️ ผอ.อิงฟ้า ประยูรสุข
⭐️ ผอ.พิมพ์พกานต์ เบ้าคำ
⭐️ ครูเอมอร วัฒนา
⭐️ คุณกริช ปัญญาวรกุลชัย
⭐️ คุณวิชัย ชายเสรีล้ำเลิศ
⭐️ ดร.พรทิพย์ เตชะผกาพงษ์
⭐️ คุณณัฐนันท์ อารยะหัตถกุล
⭐️ นักฟุตบอลอาวุโสสโมสรกีฬาบางขุนเทียน
ร่วมเดินทางเข้ามอบ
🔷️ ข้าวสาร 600 ถุง
🔷️ น้ำดื่ม จำนวน 1,200 ขวด
🔷️ บะหมี่กึ่งสำเร็จรูปมาม่า 40 กล่อง (1,600 ซอง)
🔷️ ปลากระป๋อง 330 กระป๋อง
ร่วมสนับสนุนทางสำนักงานเขตบางขุนเทียน และเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ ให้กับประชาชนตามชุมชนที่ได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมขัง หรือน้ำทะเลหนุน ทั้งนี้ทางสำนักงานเขตฯจะได้นำไปเพื่อช่วยเหลือเยียวยา ตามนโยบายของผู้ว่าราชการจังหวัดกรุงเทพฯ
โดยในวันนี้ นางภัสรา นทีทอง ผู้อำนวยการเขตบางขุนเทียน, นายโกศล สิงหนาท ผู้ช่วยผู้อำนวยการเขตบางขุนเทียน, นางสุพิชญา โรงคำ ผู้ช่วยผู้อำนวยการเขตบางขุนเทียน, คุณชนากานต์ คงนุรัตน์ เลขานุการผู้อำนวยการเขตบางขุนเทียน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่เทศกิจ ร่วมกันรับมอบฯ
ขอขอบคุณ
คุณ พิพัฒน์ กนกนิตย์อนันต์
อุปนายกสโมสรกีฬา
บางขุนเทียน / ที่ปรึกษานิตยสารตำรวจเพื่อมวลชน สนับสนุนข้อมูลข่าวสาร