บริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด เดินหน้าส่งมอบน้ำดื่ม ในโครงการ “เรามีช่วยแบ่งปัน”
เวลา 11:00 น.วันที่ 17 ตุลาคม พ.ศ.2565 ณ โรงเรียนทวีธาภิเศกบางขุนเทียน เลขที่ 694, 123 ถนนบางขุนเทียน-ชายทะเล แขวงท่าข้าม เขตบางขุนเทียน กรุงเทพฯ คณะผู้บริหารบริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด ได้ส่งทีมงาน พร้อมด้วยนำน้ำดื่มจำนวน 80 โหล = 960 ขวด เพื่อมอบให้กับทางโรงเรียนฯ เพื่อใช้ในการจัดงานกิจกรรมต่างๆของทางโรงเรียน โดยในวันที่ 18 ตุลาคม พ.ศ.2565 จะมีการจัดพิธี ต้อนรับและแสดงความยินดีกับ นางสาวอิงฟ้า ประยูรศุข ผู้อำนวยการโรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดน้อยใน) ในพระราชูปถัมภ์ฯ ที่ได้ย้ายมาดำรงตำแหน่งเป็นผู้อำนวยการโรงเรียนทวีธาภิเศก บางขุนเทียน ดังนั้น บริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด จึงขอเป็นส่วนหนึ่งในการสนับสนุนการจัดงานพิธีในครั้งนี้ โดยได้นำน้ำดื่มเข้ามอบให้กับ (นายสมคิด ประสานพิมพ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และผู้รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนทวีธาภิเศก บางขุนเทียน เพื่อใช้ในงานฯ ต่อไป