บริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด เดินหน้าช่วยเหลือสังคม ตามเจตนารมณ์ อย่างต่อเนื่องในโครงการ “เรามีช่วยแบ่งปัน”
เมื่อเวลา 11:20 น.วันที่ 19 สิงหาคม พ.ศ.2565 ณ โรงพยาบาลกระทุ่มแบน เลขที่ 450/4 ถนนเทศบาล 4 ตำบลตลาดกระทุ่มแบน อำเภอกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร บริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด ได้ส่งทีมงานเดินทางไปมอบข้าวกล่อง จำนวน 50 กล่อง ให้กับทางบุคลากรทางการแพทย์ และเจ้าหน้าที่ทางโรงพยาบาลกระทุ่มแบน เพื่อเป็นกำลังใจให้กับทางทีมแพทย์ พยาบาล และเจ้าหน้าที่ทุกฝ่าย ให้มีกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่ดูแลรักษาผู้ป่วยที่เข้ามารับการรักษา ทั้งนี้เพื่อเป็นไปตามเจตนารมณ์ ของทางบริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด
ภายใต้โครงการ “เรามีช่วยแบ่งปัน” และทุกการทำบุญ หรือช่วยเหลือสังคม ทางบริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด ขออนุโมทนาบุญที่ทำ ส่งผลดีไปยังท่านผู้มีอุปการะคุณของทางเราเทอญ