#Cop Hero Thailand Magazine จัดประชุมสามัญ พร้อมมอบใบแต่งตั้งและวุฒิบัตรแก่สมาชิกผู้สื่อข่าว !!
เมื่อเวลา 18:00 น.วันที่ 5 ธันวาคม 2563 ณ ริมดอย รีสอร์ท 46 หมู่ 4 ตำบล เมืองงาย อำเภอเชียงดาว เชียงใหม่ คุณ ปิยพร มาพงษ์ ผอ.Cop Hero Thailand Magazine และ คุณ กัณฑ์อเนก ฐิติพัชร บก.Cop Hero Thailand Magazine พร้อมด้วยทีมข่าวจาก กรุงเทพมหานคร จังหวัดเชียงราย จังหวัดอุตรดิตถ์ จังหวัดพิษณุโลกจังหวัดเพชรบูรณ์จังหวัดนครพนม จังหวัดมหาสารคาม จังหวัดพิจิตร จังหวัดสุโขทัย จังหวัดพระนครศรีอยุธยาจังหวัดปทุมธานี เดินทางเข้าร่วมประชุมสามัญประจำปี 2563 ครั้งที่ 1 โดยได้วางแนวทางให้กับทางทีมงานสื่อมวลชนของทางสังกัด Cop Hero Thailand Magazine โดยมุ่งเน้นในหลักของเรื่องคุณธรรม จริยะธรรม และในการทำหน้าที่ ที่ดีของคำว่าสื่อมวลชน พร้อมกันนี้ยังได้มอบใบแต่งตั้ง หน้าที่ให้กับทีมสื่อมวลชนของทางสำนักฯ และใบวุฒิบัตรให้กับทางสื่อมวลชน ที่ปฏิบัติหน้าที่ อย่างดีเยี่ยมให้ไว้เพื่อเป็นเกียรติ และปฏิบัติหน้าที่ของตนเองให้ดีสืบต่อไป
#Cop Hero Thailand Magazine : รายงาน