รรท.ผกก.สภ.หนองม่วงไข่ จ.แพร่ ผุดไอเดียสุดเจ๋ง ออกรับฟังความคิดเห็นของประชาชน สำรวจอุปสรรคทุกมิติ
เมื่อวันที่ 2 พ.ย.2563 เวลา 10.00 น. พ.ต.ท.จรูญ ถิ่นอ่วน รรท.ผกก.สภ.หนองม่วงไข่ จ.แพร่, พ.ต.ท.มานพ ใจอุ่น รองผกก.สส.ฯ,พ.ต.ท.ไตรรัตน์ ชัยวรรณ สวปฯ รรท.รองผกก.ป.ฯ พร้อมชุด ชมส.สภ.หนองม่วงไข่ จ.แพร่ ได้ประชุมชี้แจงเครือข่ายประชาชนในการป้องกันปราบปรามอาชญากรรมระดับตำบล
ณ ศาลาเอนกประสงค์หมู่ 5 ต.หนองม่วงไข่ อ.หนองม่วงไข่ จ.แพร่
-โดยได้มารับฟังความคิดเห็นความต้องการของประชาชน สำรวจสะท้อนปัญหาอุปสรรคในพื้นที่ทุกมิติ เพื่อจะนำไปสู่แนวทางการแก้ไขอย่างเป็นรูปธรรม อย่างยั่งยืนต่อไป
คุณ มนู พุทธิมูล
หัวหน้าข่าว ภ.5 นิตยสารตำรวจเพื่อมวลชน รายงาน