ร.ต.ต.กนกศักดิ์ ดวงพัตรา ประธานชุมชนวัดอินทร์บรรจง นำชาวชุมชนฯ ร่วมจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล แด่ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องใน “วันเฉลิมพระชนมพรรษา”
เมื่อเวลาช่วงเย็นของวันที่ 3 มิถุนายน 2563 ณ.ชุมชนวัดอินทร์บรรจง ถนนพระราม 3 แขวง/เขตบางคอแหลม กรุงเทพฯ ร.ต.ต.กนกศักดิ์ ดวงพัตรา ประธานชุมชนวัดอินทร์บรรจง ได้นำพี่น้องชาวชุมชนฯ ร่วมในการจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล แด่สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา โดยพี่น้องชาวชุมชนฯได้ร่วมถวายพระขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม