พ.ต.อ.สุรัตน์ ส่งเสริม ผกก.สภ.ม่วงสามสิบ พร้อมเจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.ม่วงสามสิบ ปฏิบัติหน้าที่เต็มกำลัง !!
วันศุกร์ที่ 3 เม.ย 2563 เวลา 21.00 น. พ.ต.อ.สุรัตน์ ส่งเสริม ผกก.สภ.ม่วงสามสิบ , พ.ต.ท.สุเทพ แก้วทน รองผกก.ป.ฯ , พ.ต.ท.ธนะพงษ์ ทองคำ รอง ผกก.สส.ฯ , พ.ต.ท.สุรชัย พิทักษ์เทพสมบัติ , พ.ต.ต.ดลระวี ศรีวัฒนานนท์ สว.สส.ฯ ประชุมชี้แจง และนำข้าราชการตำรวจ สภ.ม่วงสามสิบปล่อยแถวระดมการปฏิบัติหน้าที่ตาม พ.ร.ก.บริหารราชการในสถานการณ์ฉุกเฉิน พ.ศ.2548 บริเวณหน้า สภ.ม่วงสามสิบ
เพื่อเป็นไปตามนโยบายของทางรัฐบาล โดยป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัส โควิด-19 ทั้งนี้ เพื่อประโยชน์สุขของพ่อแม่พี่น้องประชาชน และพร้อมปฏิบัติหน้าที่อย่างเต็มกำลัง !!
ด้วยความปราถนาดีจาก
# พ.ต.อ.สุรัตน์ ส่งเสริม ผกก.สภ.ม่วงสามสิบ
# เจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.ม่วงสามสิบ