(heart) ด้วยรักและห่วงใย ผู้ใต้บังคับบัญชา เราจะสู้ภัยโควิด 19 ไปด้วยกัน
(heart)พล.ต.ต.ปิยะ ต๊ะวิชัย รอง ผบช.น. มอบอาหาร จำนวน 450 ชุด ให้แก่กำลังพล กองบังคับการอำนวยการ บช.น. โดยมี พล.ต.ต.กิตติพันธุ์ จุนทการ ผบก.อก.บช.น ผู้รับมอบ
และ เจ้าหน้าที่ตำรวจ บก.อคฝ.ที่ปฏิบัติหน้าที่รักษาการณ์ โดยรอบสวนจิตรลดา วังสระปทุม วังศุโขทัย และพระบรมมหาราชวัง โดยมี พ.ต.อ.พิทักษ์ สุทธิกุล รอง ผบก.อคฝ. และ พ.ต.อ.วันชัย ขาวรัมย์ ผกก.อารักขา 1 เป็นผู้รับมอบ เมื่อวานนี้ครับ (heart) ขอขอบคุณ ชอเฮง ผู้ให้การสนับสนุน
(heart) เราจะสู้ภัย โควิด 19 ไปด้วยกันครับ