งานเลี้ยงพิธีมงคลสมรส ของบุตรสาวนักธุรกิจใหญ่ ผู้จำหน่ายรถจักรยานยนต์ ใน จ.เพชรบูรณ์
เมื่อเวลา 18:30 น.วันที่ 6 มีนาคม 2563 ท่าน ศุภผล จริงจิตร อุปนายกสมาคมนักหนังสือพิมพ์ภูมิภาค /ผอ.ภ.6 นิตยสารตำรวจเพื่อมวลชน เดินทางเข้าร่วมอวยพรแสดงความยินดีในงานมงคลสมรส ของบุตรสาวคุณ ถาวร – คุณ กาญจนา บุญวิเศษ นักธุรกิจใหญ่ จำหน่ายรถจักรยานยนต์ ของจังหวัดเพชรบูรณ์ และยังมีสาขาอีกหลายจังหวัด โดยงานมงคลสมรสได้จัดขึ้นที่ ห้องอาหารรัศมี โรงแรมบูรพา อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ โดยมี ท่าน ประทิน นาคสำราญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสะเดียง อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ เป็นประธานจัดเลี้ยงในพิธีมงคลสมรสครั้งนี้ พร้อมกันนี้ยังมีญาติสนิทมิตรสหาย และแขกผู้มีเกียรติทั้งฝ่ายเจ้าบ่าว และเจ้าสาว เข้าร่วมอวยพรและแสดงความยินดีในพิธีมงคลสมรสในวันนี้ด้วย