สโมสรกีฬาบางขุนเทียน จับมือ บริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด ภายใต้ โครงการ “เรามีช่วยแบ่งปัน” มอบน้ำดื่มจำนวน 1,200 ขวด ให้กับสำนักงานเขตบางขุนเทียน กรุงเทพฯ
เมื่อเวลา 10:00 น.วันที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ.2566 ณ สำนักงานเขตบางขุนเทียน เลขที่ 164 ถ.พระราม 2 แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพฯ สโมสรกีฬาบางขุนเทียน จับมือ บริษัท กระทิงทองลอตเตอรี่ จำกัด ภายใต้ โครงการ “เรามีช่วยแบ่งปัน” มอบน้ำดื่มจำนวน 1,200 ขวด ให้กับสำนักงานเขตบางขุนเทียน เพื่อนำไปใช้ในกิจกรรม กีฬาสีชุมชน บางขุนเทียนคัพ ประจำปี 2566 โดยคุณนิพนธ์ อรรถวิโรจน์ นายกสโมสรกีฬาบางขุนเทียน และ คุณพิพัฒน์ กนกนิตย์อนันต์ อุปนายกสโมสรกีฬาบางขุนเทียน ได้เดินทางนำน้ำดื่มเข้ามอบให้กับ นางสาวพรทิพย์ มีสมเผ่า นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ เป็นผู้แทนผู้อำนวยการเขตฯ ในการรับมอบ
ขอขอบคุณ
คุณพิพัฒน์ กนกนิตย์อนันต์ อุปนายกสโมสรกีฬาบางขุนเทียน/ ที่ปรึกษานิตยสารตำรวจเพื่อมวลชน
สนับสนุนข้อมูลข่าวสาร