ผู้การฯ พังงา ทำพิธีส่ง-รับมอบหน้าที่
วันที่ 4 ตุลาคม 2564 เวลา 10.00 น. ที่หน้ากองบังคับการตำรวจภูธรจังหวัดพังงา พล.ต.ต.ธรรมนูญ ประยืนยง ผบก.ภ.จว.พังงา ทำพิธีส่ง-รับมอบหน้าที่ ผบก.ภ.จว.พังงา ส่งมอบธงประจำหน่วย แฟ้มงานในหน้าที่ โดยมี พ.ต.อ.วีรวัฒน์ จันทรวิจิตร รอง ผบก.ภ.จว.พังงา เป็นผู้ส่งมอบ พร้อมด้วย ข้าราชการตำรวจ ภ.จว.พังงา กต.ตร.ภ.จว.พังงา และคณะแม่บ้านตำรวจ ร่วมให้การต้อนรับ.
คุณ ไตรภพ สิริพันธ์วราภรณ์
ผอ.ภ.8 นิตยสารตำรวจเพื่อมวลชน รายงาน