“เข้าเยี่ยมคารวะ รมช.กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นทางการเมืองและรับนโยบายการช่วยเหลือประชาชน !!
เมื่อวันที่ 5 ต.ค.2563 ที่ผ่านมา
นายวิสุทธิ์ ธรรมเพชร นายก อบจ. พัทลุง พร้อมด้วย นายไพร พัฒโน อดีตนายกเทศมนตรีเทศบาลนครหาดใหญ่ และดร.หิมาลัย ผิวพรรณ เข้าเยี่ยมคาราวะ ร.อ.ธรรมนัส พรหมเผ่า รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ สนทนาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นทางการเมือง และรับนโยบายในเรื่องการช่วยเหลือประชาชน!!
ขอขอบคุณ
คุณ สมบัติ ผลกิจ
วีคลี่นิวส์ ออนไลน์
สนับสนุนขเอมูลข่าวสาร