คณะสมาคมแม่บ้านทหารอากาศ ร่วมจัดดอกไม้เพื่อถวายเป็นพุทธบูชา พระมหาธาตุนภเมทนีดล และพระมหาธาตุนภพลภูมิสิริ
เมื่อวันอังคารที่ 21 กรกฎาคม 2563 แพทย์หญิงวิไลภรณ์ วงษ์วาทย์ นายกสมาคมแม่บ้านทหารอากาศ พร้อมคณะสมาคมแม่บ้านทหารอากาศ ร่วมเดินทางมาจัดดอกไม้เพื่อถวายเป็นพุทธบูชาแด่พระมหาธาตุนภเมทนีดล และพระมหาธาตุนภพลภูมิสิริ โดยมีคุณณภัค กำเนิดนักตะ ประธานชมรมแม่บ้านทหารอากาศ กองบิน ๔๑ และสมาชิกชมรมแม่บ้านทหารอากาศ ให้การต้อนรับและร่วมคณะจัดดอกไม้ฯในครั้งนี้ด้วย
คุณ มนู พุทธิมูล
หัวหน้าข่าว ภ.5 นิตยสารตำรวจเพื่อมวลชน รายงาน